[N]o1 - [L]egend
Mời bạn đăng ký làm thành viên diễn đàn để xem được những nội dung ẩn
[N]o1 - [L]egend
Mời bạn đăng ký làm thành viên diễn đàn để xem được những nội dung ẩn
[N]o1 - [L]egend
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

[N]o1 - [L]egend

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Chào mừng các bạn đã đến với cộng đồng game thủ của G S-studio . ^.^ chúc các bạn có 1 ngày vui vẽ
5 giờ chiều Thứ tư ngày 29/06/2011 phát code cho toàn thể thành viên G s-studio , nhưng bạn nào được lập danh sách bị tước quyền nhận code cho dù pm như thế nào cũng không nhận được .

[Sstudio] Cảm nghỉ về Guild

Go down 
jakaja111
Admin
truongwar08
GB HellBaby
nhoxlocchoc007
9 posters

Bạn sẽ giúp Guild phát triển hơn chứ
Có và sẽ luôn giúp đỡ guild
[Sstudio] Cảm  nghỉ về Guild I_vote_lcap100%[Sstudio] Cảm  nghỉ về Guild I_vote_rcap
 100% [ 11 ]
Không, mình thấy Guild như vậy là được rồi
[Sstudio] Cảm  nghỉ về Guild I_vote_lcap0%[Sstudio] Cảm  nghỉ về Guild I_vote_rcap
 0% [ 0 ]
Tổng số bầu chọn : 11

Tác giảThông điệp
nhoxlocchoc007
Leader
Leader
nhoxlocchoc007

Cảm ơn : 3
Sinh Nhật : 31/07/1996
Công việc/Sở thích : Games/Gái

[Sstudio] Cảm  nghỉ về Guild Empty
Bài gửiTiêu đề: [Sstudio] Cảm nghỉ về Guild   [Sstudio] Cảm  nghỉ về Guild EmptyThu Jun 16, 2011 8:04 pm

Xin chào ! All
Những ngày đầu Guild được thành lập mình thấy rất thích và đã đăng ký làm 1 thành viên, ở trong Guild mình luôn được các mem khác hướng dẫn về cách làm clip,cùng vui chơi....
Nhưng sau 1 thời gian thì mình lại thấy Guild bắt đầu không còn được như trước nữa, các bạn không còn có chí hướng làm clip cho Guild mà mình thấy các bạn chỷ lo ham chơi, tuy mình không đóng góp gì nhiều cho Guild nhưng theo mình nghỉ là từ bây giờ Guild nên hoạt động sôi nổi hơn trên 4rum hay trong game nếu cứ như thế thì mình e rằng các Mem trong Guild sẽ out Guild và tham gia các Guild khác như Guild HP.Chance's Studio của Pom và Haki các bạn nên nhớ Guild mình là 1 Guild làm clip. Các bạn không biết thì hỏi những bạn biết, giúp đỡ lẫn nhau để tạo thành 1 Guild làm clip mạnh trong Tiểu Bá Vương, nhờ có Bionic nên Playpark đã tin tưởng nên đã đồng ý hợp tác cùng chúng ta nên chúng ta phải làm cho họ tin tưởng chứ !
Khi viết bài này thì sẽ có 1 số bạn đồng ý và 1 số bạn phản đối với ý kiến của mình.
Nhưng khi tham gia Guild này mình đã yêu nó và sẽ giúp Guild phát triển hơn trở thành 1 Guild mạnh hơn cả Guild HP.Chance's Studio hehe.
Thân
Sstudio No1

kiss
[You must be registered and logged in to see this link.]

GB HellBaby
SuperMode
SuperMode
GB HellBaby

Cảm ơn : 1
Sinh Nhật : 24/04/1997
Công việc/Sở thích : @@

Bài gửiTiêu đề: Re: [Sstudio] Cảm nghỉ về Guild   [Sstudio] Cảm  nghỉ về Guild EmptyThu Jun 16, 2011 8:10 pm

Mạnh hơn Guild Guild HP.Chance's Studio là điều đương nhiên A em đừng nghĩ guild ta ko = ảGuild HP.Chance's Studio Chả qua là Nokia + Bionic dạo này bận nên không làm một khi 2 pro làm thì chưa chắc ta đã thua HP.Chance's Studio !! (Với lại guild ấy toàn ng nổi tiếng ta có thể không lại về lượng Fan nhưng vẫn có thể hơn về Chất lượng ^^)
cười
truongwar08
Member
Member
truongwar08

Cảm ơn : 0
Sinh Nhật : 01/02/1995
Công việc/Sở thích : làm clip

Bài gửiTiêu đề: Re: [Sstudio] Cảm nghỉ về Guild   [Sstudio] Cảm  nghỉ về Guild EmptyThu Jun 16, 2011 8:26 pm

Một phần là do dạo này đi thi ĐH và TS nên mem G đa số đều off đi tu hết(tùy vào time).Một phần cũng do các bạn làm clip chủ yếu để cho có chứ ít khi chịu đầu tư kĩ lưỡng vào nó (đa số mem mới tập tành làm clip nên cũng ko trách được ).Và một phần nữa cũng do G mình hay chết dí vào cái corel x4 nên cứ dậm chân tại chỗ ==! ( mình cũng đang chết dí đến nỗi chán ngắt cái corel mà chưa bik xài trương trình gì thay ).Và một thứ quan trọng nữa là G mình rất mất đoàn kết ai cũng chỉ nghĩ cho ai ,đâu có ai chịu hợp tác với nhau ,như G HP.Chance's Studio đó .Pom và Haki kết hợp lại thì mới nổi như vậy được chứ cứ riêng lẻ thì như 0
GB HellBaby
SuperMode
SuperMode
GB HellBaby

Bài gửiTiêu đề: Re: [Sstudio] Cảm nghỉ về Guild   [Sstudio] Cảm  nghỉ về Guild EmptyThu Jun 16, 2011 8:31 pm

truongwar08 đã viết:
Một phần là do dạo này đi thi ĐH và TS nên mem G đa số đều off đi tu hết(tùy vào time).Một phần cũng do các bạn làm clip chủ yếu để cho có chứ ít khi chịu đầu tư kĩ lưỡng vào nó (đa số mem mới tập tành làm clip nên cũng ko trách được ).Và một phần nữa cũng do G mình hay chết dí vào cái corel x4 nên cứ dậm chân tại chỗ ==! ( mình cũng đang chết dí đến nỗi chán ngắt cái corel mà chưa bik xài trương trình gì thay ).Và một thứ quan trọng nữa là G mình rất mất đoàn kết ai cũng chỉ nghĩ cho ai ,đâu có ai chịu hợp tác với nhau ,như G HP.Chance's Studio đó .Pom và Haki kết hợp lại thì mới nổi như vậy được chứ cứ riêng lẻ thì như 0

truongwar bày a em cái Adobe Premiere Pro CS4 hay CS5 đi hình như truongwar biết xài mà
truongwar08
Member
Member
truongwar08

Sinh Nhật : 01/02/1995
Công việc/Sở thích : làm clip

Bài gửiTiêu đề: Re: [Sstudio] Cảm nghỉ về Guild   [Sstudio] Cảm  nghỉ về Guild EmptyThu Jun 16, 2011 9:27 pm

GB HellBaby đã viết:

truongwar bày a em cái Adobe Premiere Pro CS4 hay CS5 đi hình như truongwar biết xài mà

Đúng là mình cũng bik cách xài nhưng cái đó rất khó chỉ qua miệng hoặc video như cái AE đó.Nếu ai có thể hiểu dc AE qua video thì có thể làm dc Pr rồi ,vì 2 cái đó nó ko khác nhau mấy
Admin
Leader
Leader
Admin

Cảm ơn : 6
Sinh Nhật : 17/02/1991
Công việc/Sở thích : Sinh viên / kua gái

Bài gửiTiêu đề: Re: [Sstudio] Cảm nghỉ về Guild   [Sstudio] Cảm  nghỉ về Guild EmptyThu Jun 16, 2011 9:30 pm

Tôi không biết nói gì chỉ biết nói 1 câu , "cho dù bây giờ hay sau này G có như thế nào tôi cũng vẫn ở G và làm mọi thứ giúp G phát triển hãy cho tôi thời gian"
https://s-studio.forum-viet.com
GB HellBaby
SuperMode
SuperMode
GB HellBaby

Bài gửiTiêu đề: Re: [Sstudio] Cảm nghỉ về Guild   [Sstudio] Cảm  nghỉ về Guild EmptyThu Jun 16, 2011 9:42 pm

Admin đã viết:
Tôi không biết nói gì chỉ biết nói 1 câu , "cho dù bây giờ hay sau này G có như thế nào tôi cũng vẫn ở G và làm mọi thứ giúp G phát triển hãy cho tôi thời gian"
Hihi luôn ủng hộ A Nokia ^^ Em cũng sẽ giúp được tới đâu thì giúp tới đó cười GB cũng ở Guild này thôi và đưa Guild Lên tốc độ
thỉnh kinh 1ST thỉnh kinh
jakaja111
SuperMode
SuperMode
jakaja111

Cảm ơn : 2
Sinh Nhật : 20/02/1993
Công việc/Sở thích : hok bit

Bài gửiTiêu đề: Re: [Sstudio] Cảm nghỉ về Guild   [Sstudio] Cảm  nghỉ về Guild EmptyFri Jun 17, 2011 7:20 am

Một vấn đề nho nhỏ ... mình thi ko dc ... rớt rùi ... lần này ba má bắt đi ngũ ...
vì thế mình sẽ lập ra kế hoạch cho guild tập hợp lại thành một nhóm nhất định ...
kế hoạch cụ thể mình sẽ nói sau ^^
GB HellBaby
SuperMode
SuperMode
GB HellBaby

Bài gửiTiêu đề: Re: [Sstudio] Cảm nghỉ về Guild   [Sstudio] Cảm  nghỉ về Guild EmptyFri Jun 17, 2011 7:25 am

jakaja111 đã viết:
Một vấn đề nho nhỏ ... mình thi ko dc ... rớt rùi ... lần này ba má bắt đi ngũ ...
vì thế mình sẽ lập ra kế hoạch cho guild tập hợp lại thành một nhóm nhất định ...
kế hoạch cụ thể mình sẽ nói sau ^^
......... Guild mình Chuyện ko hay sao đến zồn dập thế nhỉ có lẽ đây là lúc khó khăng nhất của Guild hazi Khóc
Sup3r H3ro V
SuperMode
SuperMode
Sup3r H3ro V

Cảm ơn : 4
Sinh Nhật : 26/12/1998
Công việc/Sở thích : CV : Sniper ( tay bắn tỉa ) / ST : Kill People

Bài gửiTiêu đề: Re: [Sstudio] Cảm nghỉ về Guild   [Sstudio] Cảm  nghỉ về Guild EmptyFri Jun 17, 2011 8:18 am

Ac bionic rot g coi nhu mat 1 canh Tay chu luc roi chi con trong cho nokiA chia bun voi bionic.
mouselyo
Member
Member
mouselyo

Sinh Nhật : 24/09/1997
Công việc/Sở thích : HS/TBV

Bài gửiTiêu đề: Re: [Sstudio] Cảm nghỉ về Guild   [Sstudio] Cảm  nghỉ về Guild EmptyFri Jun 17, 2011 8:51 am

dù s.studio có bị sao hay nữa thì tôi vẫn thấy sstudio là no.1
GB HellBaby
SuperMode
SuperMode
GB HellBaby

Bài gửiTiêu đề: Re: [Sstudio] Cảm nghỉ về Guild   [Sstudio] Cảm  nghỉ về Guild EmptyFri Jun 17, 2011 9:54 am

Còn GB ở đây thì yên tâm đi cười đưa guild lên tầm cao liền
faraways
Newbie
Newbie
faraways

Sinh Nhật : 15/08/1994
Công việc/Sở thích : Sở thích có ăn được khôg? Được thì ngon đây ta ;))

Bài gửiTiêu đề: Re: [Sstudio] Cảm nghỉ về Guild   [Sstudio] Cảm  nghỉ về Guild EmptyFri Jun 17, 2011 11:22 am

Tôi cảm thấy Guild rất vui , có những kĩ niệm vui buồn Khóc nhưng nếu pkải nói điều này đập đầu tôi cực kì cảm thấy Guild có điều gì đó rất ko chính xác kill tôi muốn Guild trở lại như cũ , muốn Guild vui vẻ , trở lại và ham chơi kiss 1 =] Chả biết nói gì ngoài câu này : Guild là tất cả đối với tôi ye
Admin
Leader
Leader
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: [Sstudio] Cảm nghỉ về Guild   [Sstudio] Cảm  nghỉ về Guild EmptyFri Jun 17, 2011 2:59 pm

Rất cảm ơn các bạn , nếu G mình có được nhiều người như các bạn thì chắc chắn 1 điều G sẽ mãi mãi vĩnh cửu theo Gaw VN
Sup3r H3ro V
SuperMode
SuperMode
Sup3r H3ro V

Bài gửiTiêu đề: Re: [Sstudio] Cảm nghỉ về Guild   [Sstudio] Cảm  nghỉ về Guild EmptyFri Jun 17, 2011 3:06 pm

Hajz mong cac ban dung co hua xuong nhek G thieu rat nhiu pro roi G se gap nhiu kho khan mong cac ban lun ung ho G
GB HellBaby
SuperMode
SuperMode
GB HellBaby

Bài gửiTiêu đề: Re: [Sstudio] Cảm nghỉ về Guild   [Sstudio] Cảm  nghỉ về Guild EmptyFri Jun 17, 2011 4:52 pm

Sup3r H3ro V đã viết:
Hajz mong cac ban dung co hua xuong nhek G thieu rat nhiu pro roi G se gap nhiu kho khan mong cac ban lun ung ho G

bắn súng Iên tâm đi mèo Guild sẽ không bị sao đâu ^^ Đừng nghĩ về khía cạnh tiêu cực nghĩ về khía cạnh lạc quan đi mát mẽ
cuongvip0903
Newbie
Newbie

Sinh Nhật : 21/11/1998
Công việc/Sở thích : Hoc Sinh trung hoc

Bài gửiTiêu đề: Re: [Sstudio] Cảm nghỉ về Guild   [Sstudio] Cảm  nghỉ về Guild EmptyThu Jun 30, 2011 9:32 am

bắn súng muon song thi hay xem kich ban cua minh ko thi bắn súng
^_^
cuongvip0903
Newbie
Newbie

Bài gửiTiêu đề: Re: [Sstudio] Cảm nghỉ về Guild   [Sstudio] Cảm  nghỉ về Guild EmptyThu Jun 30, 2011 9:33 am

muon song thi hay xem kich ban cua minh bắn súng ai muon dong pm em minh YH:cuongvip0903
cười
cuongvip0903
Newbie
Newbie

Bài gửiTiêu đề: Re: [Sstudio] Cảm nghỉ về Guild   [Sstudio] Cảm  nghỉ về Guild EmptyThu Jun 30, 2011 9:34 am

cuongvip0903 đã viết:
muon song thi hay xem kich ban cua minh bắn súng ai muon dong pm minh YH:cuongvip0903
cười
Admin
Leader
Leader
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: [Sstudio] Cảm nghỉ về Guild   [Sstudio] Cảm  nghỉ về Guild EmptyThu Jun 30, 2011 3:42 pm

cuongvip0903 đã viết:
cuongvip0903 đã viết:
muon song thi hay xem kich ban cua minh bắn súng ai muon dong pm minh YH:cuongvip0903
cười

Spam lượt 3 bái cảnh cáo lần đầu ... tái phạm sẽ ban nick
Sup3r H3ro V
SuperMode
SuperMode
Sup3r H3ro V

Bài gửiTiêu đề: Re: [Sstudio] Cảm nghỉ về Guild   [Sstudio] Cảm  nghỉ về Guild EmptyThu Jun 30, 2011 4:33 pm

Mem nay chem 3 bai ghe vai mun chem vo muc spam nha ban
Sup3r H3ro V
SuperMode
SuperMode
Sup3r H3ro V

Bài gửiTiêu đề: Re: [Sstudio] Cảm nghỉ về Guild   [Sstudio] Cảm  nghỉ về Guild EmptyThu Jun 30, 2011 4:35 pm

Hic admin chem het chu ky cua toi roi =]]
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [Sstudio] Cảm nghỉ về Guild   [Sstudio] Cảm  nghỉ về Guild Empty

[Sstudio] Cảm nghỉ về Guild
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [Tin Buồn] Mèo Nghĩ Chơi TBV
» [Clip] Family Sstudio - NS PlayBoy
» áo guild baby
» Logo guild
» -----Event làm clip S-stuido Guild-----