[N]o1 - [L]egend
Mời bạn đăng ký làm thành viên diễn đàn để xem được những nội dung ẩn
[N]o1 - [L]egend
Mời bạn đăng ký làm thành viên diễn đàn để xem được những nội dung ẩn
[N]o1 - [L]egend
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

[N]o1 - [L]egend

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Chào mừng các bạn đã đến với cộng đồng game thủ của G S-studio . ^.^ chúc các bạn có 1 ngày vui vẽ
5 giờ chiều Thứ tư ngày 29/06/2011 phát code cho toàn thể thành viên G s-studio , nhưng bạn nào được lập danh sách bị tước quyền nhận code cho dù pm như thế nào cũng không nhận được .

G HP chance

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Sup3r H3ro V
SuperMode
SuperMode
Sup3r H3ro V

Cảm ơn : 4
Sinh Nhật : 26/12/1998
Công việc/Sở thích : CV : Sniper ( tay bắn tỉa ) / ST : Kill People

G HP chance Empty
Bài gửiTiêu đề: G HP chance   G HP chance EmptyThu Jun 16, 2011 9:22 pm

Hien tai g nay moi dc thanh lap Minh dc bik g nay lam clip rat gioi nhung chung ta cung ko thua kem do chung ta thay nguoi khac lam hay nen nan cac ban dung nen nghi thek. G chung ta la 1 tap the nen doan ket lai ai ko biet lam clip thi cu gop y. Lam clip thi can phai hop tac voi nhau. Nhu chung ta da tung hua voi nhau la se doan ket xay dung G lam cho G them mAnh me nhung bay h lai co vai thanh Vien Nan va Bo G la sao? Cac ban cu hua xuong thek sao tui that that vong ve cac ban. Bay h tui lam topic nay la de cho cac ban hieu ra van de tuy tui ko the choi game nhug tui co the GOP y. Mong cac ban hop tac. -than : meo ma quai
GB HellBaby
SuperMode
SuperMode
GB HellBaby

Cảm ơn : 1
Sinh Nhật : 24/04/1997
Công việc/Sở thích : @@

G HP chance Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: G HP chance   G HP chance EmptyThu Jun 16, 2011 9:26 pm

Oái nhớ mèo quá lâu lắm mới gạp haiz Đồng Ý với ý kiến của Mèo Guild ta cũng không phải là Gà về Video nên đừng thấy G HP làm đẹp mà nản!!!

G HP chance
Trang 1 trong tổng số 1 trang