[N]o1 - [L]egend
Mời bạn đăng ký làm thành viên diễn đàn để xem được những nội dung ẩn

[N]o1 - [L]egend

Trang ChínhPortalCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Chào mừng các bạn đã đến với cộng đồng game thủ của G S-studio . ^.^ chúc các bạn có 1 ngày vui vẽ
5 giờ chiều Thứ tư ngày 29/06/2011 phát code cho toàn thể thành viên G s-studio , nhưng bạn nào được lập danh sách bị tước quyền nhận code cho dù pm như thế nào cũng không nhận được .

Share | 

Kịch bản phim "Đại chien khu Fationxen" hoạt hình

Go down 
Tác giảThông điệp
cuongvip0903
Newbie
Newbie

Cảm ơn : 0
Sinh Nhật : 21/11/1998
Công việc/Sở thích : Hoc Sinh trung hoc

Bài gửiTiêu đề: Kịch bản phim "Đại chien khu Fationxen" hoạt hình   Thu Jun 30, 2011 9:11 am

Đây la nội dung do mình nghĩ ra minh la nguoi mới nên sáng tạo hoi dở santa
Năm 2546
Thế giới chia thành 2 phe,một phe là Người X,với những khả năng kì lạ như: đi xuyên tường, phóng la-de, ... Họ luyện tập và nảy ra ý định tiêu diệt loài người nói chung là "ÁC"
Phe 2 không ai khác là loài người họ đã biết co người X xuất hiên trên hành tinh mình nên đã phát minh ra không ích vũ khí lợi hai như : súng ánh sáng, chiến hạm, Thiên Kiếm cheers , Súng Điện, bom hạt nhân, họ phát minh ra thứ đó chỉ để bảo vệ loài người nó chung là "Thiện"
Nhưng bên X vs Người đều co 2 bạn quen nhau mặc dù người kia la X, bên X thi tên la Bionic con bên người là " chưa nghĩ ra bạn nào muốn thi pm mình " chơi rất thân với nhau nên khi gặp thi 2 người đều không tàn sát lẫn nhau
Hết Tập 1
--------------------------------------------------------------
Trong TBV: Quaivat123(mặc dù ko chung Guild nhưng vẫn la anh em giống như HPV Baby nhóc cũng đóng phim "
Yahoo : cuongvip0903
Câu chuyện rất dở phải ko
Khóc
Xem lý lịch thành viên

Kịch bản phim "Đại chien khu Fationxen" hoạt hình
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Cá Hổ - Piranha 2010 DVDrip 'kinh hết cả dị...'