[N]o1 - [L]egend
Mời bạn đăng ký làm thành viên diễn đàn để xem được những nội dung ẩn
[N]o1 - [L]egend
Mời bạn đăng ký làm thành viên diễn đàn để xem được những nội dung ẩn
[N]o1 - [L]egend
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

[N]o1 - [L]egend

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Chào mừng các bạn đã đến với cộng đồng game thủ của G S-studio . ^.^ chúc các bạn có 1 ngày vui vẽ
5 giờ chiều Thứ tư ngày 29/06/2011 phát code cho toàn thể thành viên G s-studio , nhưng bạn nào được lập danh sách bị tước quyền nhận code cho dù pm như thế nào cũng không nhận được .

Thông báo về việc chọn lựa chủ G mới cho s-studio

Go down 
5 posters

Chủ G mới của S-studio
NS playboy
Thông báo về việc chọn lựa chủ G mới cho s-studio I_vote_lcap78%Thông báo về việc chọn lựa chủ G mới cho s-studio I_vote_rcap
 78% [ 7 ]
FB raiketsu
Thông báo về việc chọn lựa chủ G mới cho s-studio I_vote_lcap0%Thông báo về việc chọn lựa chủ G mới cho s-studio I_vote_rcap
 0% [ 0 ]
GB hello
Thông báo về việc chọn lựa chủ G mới cho s-studio I_vote_lcap22%Thông báo về việc chọn lựa chủ G mới cho s-studio I_vote_rcap
 22% [ 2 ]
Tổng số bầu chọn : 9

Poll closed

Tác giảThông điệp
Admin
Leader
Leader
Admin

Cảm ơn : 6
Sinh Nhật : 17/02/1991
Công việc/Sở thích : Sinh viên / kua gái

Thông báo về việc chọn lựa chủ G mới cho s-studio Empty
Bài gửiTiêu đề: Thông báo về việc chọn lựa chủ G mới cho s-studio   Thông báo về việc chọn lựa chủ G mới cho s-studio EmptyMon Jul 11, 2011 2:28 pm

Các bạn đã biết rồi đó chủ G cũ của G s-studio là bionic , vì có chiện nên không thể giữ G được bionic có phó thác là tìm chủ G mới cho s-studio . G không thể 1 ngày thiếu chủ vì vậy chúng ta sẽ chọn 1 chủ G mới mà chủ G này phải đạp ứng những điều kiện :

- Luôn luôn hoạt động G
- Ăn nói văn minh lịch sự
- hiểu biết nhiều về làm clip
-....... các bạn có thể nói thêm để chủ G mới hoàn thiện

Và tôi NoKiA E72 quản lý 4rum G đã tìm chọn ra 3 chủ mới để các bạn bình chọn . Mong rằng các bạn bình chọn đúng để chúng ta có 1 chủ G mới giúp G phát triển hơn .

NS Playboy YH : baby.crazy78

-Người này làm clip cũng hay , đánh cũng hay và có rất nhiều tb , và đặc biết rất yêu thix G , và hứa sẽ làm tốt nhất chức chủ G đặc biệt sẽ nghe và hoàn thiện những gì Mem G cần .

FB raiketsu YH : uicha77

-Người này là những người ngay từ những ngày đầu lập G đã có mặt và luôn luôn giúp đỡ anh em trong G hay làm clip , truyện ..... chỉ biết nếu được làm chủ G sẽ làm hết mình

GB hello YH : vy_vy680

-Người này rất năng động trong G , đã từng làm admin hỗ trợ làm clip cho G , biết nhiều về việc làm clip , vui vẽ cùng anh em ... góp hết sức mình vì G

Mời các bạn bình chọn .

Và còn chiện nữa là hiện tại G mình đáng mất dần khả năng làm clip , s-studio phải thể hiện lĩnh vực làm clip của mình chứ , mong rằng khi bầu chọn ra được chủ G các bạn nào chuyên làm clip pm mình instead_of_saying_goodbye1702 để lập ra những chức vụ chuyên trong G , và khi các bạn nào đc chọn hãy cống hiến hết sức để giúp G ngày càng vẫn mạnh , xin cảm ơn . NoKiA E72
https://s-studio.forum-viet.com
jakaja111
SuperMode
SuperMode
jakaja111

Cảm ơn : 2
Sinh Nhật : 20/02/1993
Công việc/Sở thích : hok bit

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về việc chọn lựa chủ G mới cho s-studio   Thông báo về việc chọn lựa chủ G mới cho s-studio EmptyMon Jul 11, 2011 3:10 pm

Các bạn cứ cố gắng ... mình vẫn sẽ giúp dớ các bạn nhiet tình =]]
Admin
Leader
Leader
Admin

Cảm ơn : 6
Sinh Nhật : 17/02/1991
Công việc/Sở thích : Sinh viên / kua gái

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về việc chọn lựa chủ G mới cho s-studio   Thông báo về việc chọn lựa chủ G mới cho s-studio EmptyMon Jul 11, 2011 5:52 pm

đề nghị các bạn cho lời nhận xét nha ....
https://s-studio.forum-viet.com
congthanggl8
Newbie
Newbie

Cảm ơn : 0
Sinh Nhật : 14/05/1995
Công việc/Sở thích : học và ăn chơi

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về việc chọn lựa chủ G mới cho s-studio   Thông báo về việc chọn lựa chủ G mới cho s-studio EmptyMon Jul 11, 2011 5:53 pm

NS =.=!
mouselyo
Member
Member
mouselyo

Sinh Nhật : 24/09/1997
Công việc/Sở thích : HS/TBV

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về việc chọn lựa chủ G mới cho s-studio   Thông báo về việc chọn lựa chủ G mới cho s-studio EmptyMon Jul 11, 2011 6:09 pm

MouseLy0 đâu Khóc
Kyno Chan
Member
Member

Sinh Nhật : 27/02/1996
Công việc/Sở thích : Spam?

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về việc chọn lựa chủ G mới cho s-studio   Thông báo về việc chọn lựa chủ G mới cho s-studio EmptyMon Jul 11, 2011 8:13 pm

1 phiếu cho GB Hellboy
tui thấy GB là người hòa đồng nhất, chưa từng thấy GB chửi bậy... ăn nói lịch sự nữa
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo về việc chọn lựa chủ G mới cho s-studio   Thông báo về việc chọn lựa chủ G mới cho s-studio Empty

Thông báo về việc chọn lựa chủ G mới cho s-studio
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Thông báo - Việc người khác nói xấu G mình
» Thông báo - Tuyển admin hỗ trợ về việc làm clip
» thông báo sự việc phát Code ngày 29
» Thông báo : S.studio reset
» Đội hỗ trợ S.studio