[N]o1 - [L]egend
Mời bạn đăng ký làm thành viên diễn đàn để xem được những nội dung ẩn
[N]o1 - [L]egend
Mời bạn đăng ký làm thành viên diễn đàn để xem được những nội dung ẩn
[N]o1 - [L]egend
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

[N]o1 - [L]egend

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Chào mừng các bạn đã đến với cộng đồng game thủ của G S-studio . ^.^ chúc các bạn có 1 ngày vui vẽ
5 giờ chiều Thứ tư ngày 29/06/2011 phát code cho toàn thể thành viên G s-studio , nhưng bạn nào được lập danh sách bị tước quyền nhận code cho dù pm như thế nào cũng không nhận được .

Lòng tự trọng

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
sieuquay23062
Moderator
Moderator

Cảm ơn : 1
Sinh Nhật : 23/06/1997
Công việc/Sở thích : Student

Lòng tự trọng Empty
Bài gửiTiêu đề: Lòng tự trọng   Lòng tự trọng EmptyTue May 17, 2011 7:16 am

Tôi là 1 member của guild nhưng tôi cũng có lòng tự trọng chứ.Tôi có thể không làm được clip nào vì tôi đâu có kinh nghiệm.Thế mà có một số thằng gở giọng hổ báo nói là gì mà "Thằng vinci,không dám solo với tao,làm clip cho đỡ nhục"v.v.Thằng đó tôi muốn nói tên không phải là vi tôi sợ nó,mà là muốn giữ sĩ diễn thôi,nhớ rồi đấy.Nếu muốn chứng tỏ mình là một người giỏi về làm clip,sao tôi với bạn thi ai làm clip hay hơn"
Admin
Leader
Leader
Admin

Cảm ơn : 6
Sinh Nhật : 17/02/1991
Công việc/Sở thích : Sinh viên / kua gái

Lòng tự trọng Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Lòng tự trọng   Lòng tự trọng EmptyTue May 17, 2011 8:31 am

Cái là bạn out G , mà nói thật G chỉ là hình thức , còn chiện "Thằng vinci,không dám solo với tao,làm clip cho đỡ nhục"v.v. Câu này thèn em tui nói chứ đâu thèn harrypotter , vì lúc đầu đánh với nhau bạn chửi nó này nọ , rồi còn nói tui tui cắn trộn , đã là đánh nhau thì đánh kiểu nào cũng đc tự nhiên đánh động đội phải đợi bạn quay mặt lại mới đc đánh à ... rồi khúc cuối tôi còn nhớ là bạn rủ nó solo rồi bạn chạy lun không solo , tui thấy nếu đổi là tui cho dù tui đánh ko lại nó tui cũng solo , vì như thể tui bít mình yếu chỗ nào và luyện tập lại bằng được để đánh nó . Còn chiện thèn harry nó shock như thể nào tui bít nhưng nếu nó làm gì ko đúng tui chửi liền nó bao giờ dám nói nhưng cái này rỏ ràng nên tui ko nói . Nó đâu có bít làm clip bạn rủ nó thi làm clip chi vã lại thi đánh nhau thì đc làm clip mà thi gi bạn làm clip là sự đam mê cho dù sản phẩm làm ra có xấu nhưng mình cũng thấy thix vì mình làm ra . Có nhiều mem nói về việc bạn làm clip bây giờ tui nói cho bạn nghe , nghe hay ko tùy bạn đây là lời khuyên , bạn nên vạch rõ kế hoạch mình mún làm chứ đừng bao giờ để chiện "nước tới chân rồi nhảy" nhiều lúc tui zo combo vs bạn cũng thấy chán lắm làm ko đc gì hết .. nhưng bạn hỏi bionic đi có khi nào tui vo đóng phim cho ổng cảm thấy chán ko , hay vo combo cùng tjon , bicute mà có chán ko .... "Khi 1 cái gì đó làm cho mình cảm thấy khó chịu bức xúc mình trốn tránh và không đối diện sự thật thì cho dù mình có 1 ngàn cái lòng tự trọng thì cũng không bao giở làm mất được 1 cái khó chịu đó đâu"

Và tui luôn luôn xem bạn là bạn .....

Thân
Admin
https://s-studio.forum-viet.com
Sup3r H3ro V
SuperMode
SuperMode
Sup3r H3ro V

Cảm ơn : 4
Sinh Nhật : 26/12/1998
Công việc/Sở thích : CV : Sniper ( tay bắn tỉa ) / ST : Kill People

Lòng tự trọng Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Lòng tự trọng   Lòng tự trọng EmptyTue May 17, 2011 12:02 pm

ôi cảm động quóa :''>
tất cả các thành viên trong guild đều coi nhau như anh em 1 nhà, nên có khi ý người này không ăn ý với người kia nên dễ gây ra mâu thuẫn, nên có gì thì cứ tha lỗi cho nhau và hãy cùng hợp tác đóng góp thêm nhiều ý kiến nhé. ý của các bạn đưa ra chúng tôi đều tôn trọng cả.
mikendraven
Leader
Leader
mikendraven

Cảm ơn : 0
Sinh Nhật : 16/06/1997
Công việc/Sở thích : Học sinh

Lòng tự trọng Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Lòng tự trọng   Lòng tự trọng EmptyWed May 18, 2011 10:20 am

Nói Thât. thì chỉ 1 tư` thôi : Sên' !!
Admin
Leader
Leader
Admin

Cảm ơn : 6
Sinh Nhật : 17/02/1991
Công việc/Sở thích : Sinh viên / kua gái

Lòng tự trọng Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Lòng tự trọng   Lòng tự trọng EmptyWed May 18, 2011 10:34 am

mikendraven đã viết:
Nói Thât. thì chỉ 1 tư` thôi : Sên' !!

1 từ thui "Spam" thẻ đỏ nha
https://s-studio.forum-viet.com
Sponsored content

Lòng tự trọng Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Lòng tự trọng   Lòng tự trọng Empty

Lòng tự trọng
Trang 1 trong tổng số 1 trang