[N]o1 - [L]egend
Mời bạn đăng ký làm thành viên diễn đàn để xem được những nội dung ẩn
[N]o1 - [L]egend
Mời bạn đăng ký làm thành viên diễn đàn để xem được những nội dung ẩn
[N]o1 - [L]egend
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

[N]o1 - [L]egend

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Chào mừng các bạn đã đến với cộng đồng game thủ của G S-studio . ^.^ chúc các bạn có 1 ngày vui vẽ
5 giờ chiều Thứ tư ngày 29/06/2011 phát code cho toàn thể thành viên G s-studio , nhưng bạn nào được lập danh sách bị tước quyền nhận code cho dù pm như thế nào cũng không nhận được .

Clip liên kết : Red Warrior ( The last samurai )

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
jakaja111
SuperMode
SuperMode
jakaja111

Cảm ơn : 2
Sinh Nhật : 20/02/1993
Công việc/Sở thích : hok bit

Clip liên kết : Red Warrior ( The last samurai ) Empty
Bài gửiTiêu đề: Clip liên kết : Red Warrior ( The last samurai )   Clip liên kết : Red Warrior ( The last samurai ) EmptyWed Jun 15, 2011 8:04 am

Đây là Clip liên kết của 2 Guild

Hoàn toàn dở , cùi bắp , chính mình cũng nhận xét như vậy

mình nhờ mấy bạn làm Clip combo cho mình , 5 Clip thôi
Combo máp Quán Ưu Mỹ & Tường Thành,Clip về chiến tranh cổ thì ko thề cho máp nhà cao tầng vào dc

Guild S.studio : hiện có rất nhiều clip combo dc gởi đến cho mình , nhưng mình chỉ lấy những Clip đúng yêu cầu ,những Máp đường phố mình ko lấy

Guild [ ?.?.? ] : Mình cũng có yêu cầu làm Clip combo , nhưng hầu như bên [ ?.?.? ] không hợp tác nhiệt tình ... có lẽ là do [ ?.?.? ] dang còn lo mấy cái Clip chapter 1 , Chapter 2 .... và sắp tới đây là Chapter 3 nữa . nên các Clip combo gởi đến dều ko ổn , mình chỉ lấy những Clip đánh loạn chiến thôi

mình nghĩ một Clip liên kết như thế nào là quá ổn vì 2 Guild chưa thực sự liên kết với nhau , Clip có chất lượng hay không thì do 2 bên tự quyết định , tự đóng góp

Clip này dáng lẽ chỉ là một Demo và mình nghĩ rằng do một số lý do như : S.studio còn mải chơi quá .... [ ?.?.? ] thì còn dang lo Chapter 3 ....
nên đành thôi , mình không làm phiền các bạn nữa , Clip này xin dừng ở đây vậy , mình không chỉnh sửa nữa

Clip này ai mún Post lên playpark thì cứ việc post , mình sẽ bỏ rơi Clip này
Admin
Leader
Leader
Admin

Cảm ơn : 6
Sinh Nhật : 17/02/1991
Công việc/Sở thích : Sinh viên / kua gái

Bài gửiTiêu đề: Re: Clip liên kết : Red Warrior ( The last samurai )   Clip liên kết : Red Warrior ( The last samurai ) EmptyWed Jun 15, 2011 8:16 am

lâu nay bận quá không giúp ông được , thôi mình không phải trách móc gì g khác hết nếu mình cảm thấy không hợp tác được thì tạm biệt vậy mong rằng G kia không nói gì về G mình tốt òi còn việc G mình ko chịu cố gắng ko phải là ko muốn làm đâu ông phải thông cảm chút chứ .Mong rằng clip lần sau các bạn cố gắng hết mình giúp BIonic .... nếu Bionic đã ra dự án làm phim cần giúp thì các bạn nên ngưng hoạt động các dự án khác .
https://s-studio.forum-viet.com
jakaja111
SuperMode
SuperMode
jakaja111

Cảm ơn : 2
Sinh Nhật : 20/02/1993
Công việc/Sở thích : hok bit

Bài gửiTiêu đề: Re: Clip liên kết : Red Warrior ( The last samurai )   Clip liên kết : Red Warrior ( The last samurai ) EmptyWed Jun 15, 2011 8:47 am

Mình nói vậy là để mong rằng lần sau các bạn sẽ cố rắng tập chung vào công việc mình dao một cách chân thực hơn
dể có thế cho ra những sẳn phẩm hoàn hảo mà hai bên cùng làm ra
sieuquay23062
Moderator
Moderator

Cảm ơn : 1
Sinh Nhật : 23/06/1997
Công việc/Sở thích : Student

Bài gửiTiêu đề: Re: Clip liên kết : Red Warrior ( The last samurai )   Clip liên kết : Red Warrior ( The last samurai ) EmptyWed Jun 15, 2011 8:52 am

Mình thay mặt Bionic thật tình xin lỗi mấy bạn guild mình và guild liên kết
Vì mình biết có nhiều bạn phải ôn thi để thi đại học.Vì thế nên không có thời gian ôn bài...........
Mình nghĩ các bạn nên dành nhiều hơn cho việc ôn bài và lúc nào rãn thì các bạn chơi TBv

Nhân tiện mình chúc các bạn có 1 kì thi tốt đẹp
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Clip liên kết : Red Warrior ( The last samurai )   Clip liên kết : Red Warrior ( The last samurai ) Empty

Clip liên kết : Red Warrior ( The last samurai )
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» clip đầu tay
» clip thứ 2 :x
» (clip-getampedVN) - clip mới ra lò của mình đây mọi người cho ý kiến
» mới tập làm clip
» tập làm clip thứ 2